Chotsegulira Chitseko cha Hydraulic cha GYKM-10100
Kufotokozera Kwachidule:
Tsatanetsatane wa Zamalonda
Ma tag a Zamalonda
Chitsanzo: Chotsegulira Chitseko cha Hydraulic GYKM-10/100
Chitsanzo: GYKM-10/100
Ntchito:
Kufotokozera Zaukadaulo
Kufalitsa Mphamvu
10tani
M'lifupi
100mm
Kupanikizika kwa Ntchito
63MP
Kukula kwa payipi
Utali: 3 m
M'mimba mwake wakunja: 13.5mm
M'mimba mwake wamkati: 5mm